Vận chuyển hiệu quả Thang cuốn trong nhà
Chi tiết nhanh:
| Thương hiệu | Aolida, FUJI, OEM |
| Nguồn gốc | Chiết Giang, Trung Quốc |
| Số mô hình | AEE310 |
| Kiểu | Thang cuốn |
| Tên sản phẩm | Thang cuốn trong nhà bước nhôm |
| Chứng nhận | ISO 、 CE 、 CU-TR |
| Sử dụng | Trung tâm mua sắm, bệnh viện, cao ốc văn phòng |
| Góc | 30/35 |
| Tốc độ định mức | 0.5m/s |
| Chiều rộng bước | 600mm / 800mm / 1000mm |
| Chiều cao du lịch | 3000-8000mm |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Khả năng cung cấp | 30000 Bộ / Bộ mỗi năm |
| chi tiết đóng gói | Túi chống nước |
Hải cảng | Ningbo / Thượng Hải |
Thời gian dẫn đầu | 25 ngày |
Thang cuốn thương mại Mang lại trải nghiệm đi xe thoải mái dễ chịu
Là một mô hình thang cuốn trong ứng dụng thương mại, thang cuốn thương mại của Aolida phù hợp với cấu trúc tòa nhà bên trong và đảm bảo các chuyến đi an toàn thoải mái với hiệu suất ổn định mượt mà.
An toàn và đáng tin cậy
Thiết kế an toàn toàn diện và tỉ mỉ, từ các giải pháp an toàn hệ thống toàn diện đến các thiết bị an toàn cơ và điện hoàn chỉnh để đảm bảo hành khách có một chuyến đi an toàn và thoải mái.
Chất lượng tuyệt vời
Do sử dụng các công nghệ đáng tin cậy chất lượng cao để lựa chọn và xử lý vật liệu, thang cuốn và thang bộ di chuyển của Aolida có hiệu suất và chất lượng vượt trội để bảo vệ an toàn cho chuyến đi của bạn.
Thiết kế đẹp
Sự xuất hiện của sản phẩm đáp ứng nhu cầu của tất cả các loại phong cách kiến trúc, và nó được tích hợp một cách tài tình với môi trường. Thiết kế khéo léo thậm chí có thể nâng cao phong cách kiến trúc.







Công ty của chúng tôi:



Khách hàng của chúng tôi:





Chú phổ biến: vận chuyển hiệu quả trong nhà thang cuốn, Trung Quốc, nhà sản xuất, nhà máy, giá rẻ, giá thấp, mua chiết khấu, sản xuất tại Trung Quốc








