Thang cuốn trong nhà với ranh giới an toàn
Chi tiết nhanh:
| Tên thương hiệu | Aolida, FUJI, OEM |
| Nơi xuất xứ | Chiết Giang, Trung Quốc |
| Số Model | AEE310 |
| Kiểu | Thang cuốn |
| Tên sản phẩm | Thang cuốn trong nhà bước nhôm |
| Chứng nhận | ISO、 CE、CU-TR |
| Sử dụng | Trung tâm mua sắm, bệnh viện, tòa nhà văn phòng |
| Góc | 30/35 |
| Tốc độ được định mức | 0,5m/s |
| Chiều rộng bước | 600mm / 800mm / 1000mm |
| Chiều cao du lịch | 3000-8000mm |
| Bảo đảm | 12 tháng |
| Khả năng cung cấp | 30000 Bộ / Bộ mỗi năm |
| Chi tiết bao bì | Túi chống thấm nước |
Cảng | Ninh Ba/Thượng Hải |
Thời gian hoàn thiện | 25 ngày |
Tính năng sản xuất
Ranh giới an toàn màu vàng huỳnh quang
Ranh giới an toàn màu vàng huỳnh quang có thể hướng dẫn hành khách đứng bên trong thang cuốn trong tiềm thức để đảm bảo an toàn khi đi thang cuốn. Chúng tôi chọn một màu ranh giới dễ dàng cho tất cả mọi người đưa ra phán đoán, để ngay cả trong ánh sáng trong nhà tối hơn, hoạt động của thang cuốn có thể được xác định rõ ràng, đóng một vai trò trong hướng dẫn an toàn thị giác trong quá trình sử dụng vô thức của hành khách.







Hồ sơ công ty



Khách hàng của chúng tôi





Chú phổ biến: thang cuốn trong nhà có ranh giới an toàn, Trung Quốc, nhà sản xuất, nhà máy, giá rẻ, giá thấp, mua giảm giá, sản xuất tại Trung Quốc








