Giá thang cuốn
Chi tiết nhanh:
| Tên thương hiệu | Aolida, FUJI, OEM |
| Nơi xuất xứ | Chiết Giang, Trung Quốc |
| Số mô hình | AEE310 |
| Kiểu | Thang cuốn |
| Tên sản phẩm | Thang cuốn công cộng ngoài trời |
| Chứng nhận | ISO、 CE |
| Sử dụng | Sân bay、Siêu thị |
| Góc | 30/27.3 |
| Tốc độ định mức | 0,5m/s |
| Chiều rộng bước | 800mm / 1000mm |
| Chiều cao du lịch | 3000-8000mm |
| Bảo đảm | 12 tháng |
| Khả năng cung cấp | 20000 Bộ / Bộ mỗi năm |
| Chi tiết đóng gói | Túi chống thấm nước |
Cảng | Ninh Ba/Thượng Hải |
Thời gian hoàn thiện | 25 ngày |
Giới thiệu sản xuất
Aolida rèn các sản phẩm tích hợp với an toàn, khả năng thực hành, bảo tồn năng lượng và ngoại hình đẹp với các công nghệ tiên tiến trong ngành và bằng cách xem xét các đặc điểm của các tòa nhà để làm cho các sản phẩm của chúng tôi trở thành công cụ vận chuyển hành khách lý tưởng trong không gian công cộng.
Nhà tiên phong bảo tồn năng lượng cho một cuộc sống xanh
Nhờ công nghệ tần số thay đổi, chi phí vận hành của thang cuốn / đi bộ di chuyển giảm đáng kể. Hoạt động tiết kiệm năng lượng và hiệu quả được thực hiện với nhiều công nghệ tiết kiệm năng lượng.







Công ty chúng tôi:



Khách hàng của chúng tôi:





Chú phổ biến: giá thang cuốn, Trung Quốc, nhà sản xuất, nhà máy, giá rẻ, giá thấp, mua chiết khấu, sản xuất tại Trung Quốc








