Thang cuốn trong nhà thân thiện với môi trường
Giới thiệu sản xuất
Chi tiết nhanh:
| Thương hiệu | Aolida, FUJI, OEM |
| Nguồn gốc | Chiết Giang, Trung Quốc |
| Số mô hình | AEE310 |
| Loại | Thang cuốn |
| Tên sản phẩm | Thang cuốn trong nhà bước nhôm |
| Chứng nhận | ISO 、 CE 、 CU-TR |
| Cách sử dụng | Trung tâm mua sắm, bệnh viện, cao ốc văn phòng |
| Góc | 30/35 |
| Tốc độ định mức | 0.5m/s |
| Chiều rộng bước | 600mm / 800mm / 1000mm |
| Chiều cao du lịch | 3000-8000mm |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Khả năng cung cấp | 30000 Bộ / Bộ mỗi năm |
| chi tiết đóng gói | Túi chống nước |
Hải cảng | Ningbo / Thượng Hải |
Thời gian dẫn đầu | 25 ngày |
Tính năng sản xuất
Aolidaescalators có đặc điểm là hoạt động liên tục, khả năng vận chuyển lớn, tiết kiệm điện, tiết kiệm diện tích, an toàn và bền bỉ, ... Ngoài ra, hệ thống trang trí công trình và các biện pháp an toàn được bổ sung nhằm hài hòa với chuyển động và tâm lý của hành khách nên Aolida thang cuốn mang đến cho hành khách cảm giác thân thiện và cảm giác mới lạ. Theo nhu cầu khác nhau của khách hàng, thang cuốn Aolida được chia thành nhiều quy cách khác nhau để khách hàng lựa chọn.







Hồ sơ công ty



Khách hàng của chúng tôi





Chú phổ biến: Thang cuốn trong nhà thân thiện với môi trường, Trung Quốc, nhà sản xuất, nhà máy, giá rẻ, giá thấp, chiết khấu mua, sản xuất tại Trung Quốc








