thang máy siêu thị
Chi tiết nhanh:
| Thương hiệu | Aolida, FUJI, OEM |
| Nguồn gốc | Chiết Giang, Trung Quốc |
| Số mô hình | AEE310 |
| Thể loại | Thang cuốn |
| Tên sản phẩm | Thang cuốn trong nhà bước nhôm |
| Chứng nhận | ISO, CE, CU - TR |
| Sử dụng | Trung tâm mua sắm, bệnh viện, cao ốc văn phòng |
| Góc | 30/35 |
| Tốc độ định mức | 0.5m/s |
| Chiều rộng bước | 600mm / 800mm / 1000mm |
| Chiều cao du lịch | 3000-8000mm |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Khả năng cung cấp | 30000 Bộ / Bộ mỗi năm |
| chi tiết đóng gói | Túi chống nước |
Hải cảng | Ningbo / Thượng Hải |
Thời gian dẫn đầu | 25 ngày |
Tính năng sản xuất
1,Công suất truyền tải lớn, với lưu lượng người đồng đều, có thể liên tục vận chuyển người.
2,Lên xuống thuận tiện: mọi người có thể lên xuống bất cứ lúc nào, không cần thời gian chờ đợi nhất định như thang máy, chính vì vậy mà thang cuốn có ưu điểm vượt trội là sơ tán một lượng lớn người liên tục và nhanh chóng.
3,Lêss chiếm không gian: thang cuốn không cần thiết lập các phòng máy ở trên cùng của tòa nhà và xem xét các hố đệm ở phía dưới, vì vậy chúng chiếm ít diện tích hơn thang máy và trong trường hợp hỏng hóc, thang cuốn có thể được sử dụng làm thang bộ chung, không giống như thang máy, có điểm yếu của việc sử dụng gián đoạn trong trường hợp bị hỏng.







Hồ sơ công ty



Khách hàng của chúng tôi





Chú phổ biến: thang máy siêu thị, Trung Quốc, nhà sản xuất, nhà máy, giá rẻ, giá thấp, mua chiết khấu, sản xuất tại Trung Quốc








