Thang cuốn và Người đi du lịchlà các đơn vị vận chuyển đơn giản nhất được tích hợp vào một cấu trúc tòa nhà với khả năng lưu thông cao nhất. Thang cuốn và Du hành là cách ấn tượng nhất để lấp đầy khoảng trống giữa hai cấp độ.
Chi tiết nhanh
| Thương hiệu | Aolida, FUJI, OEM |
| Nguồn gốc | Chiết Giang, Trung Quốc |
| Số mô hình | AEE310 |
| Loại hình | Thang cuốn |
| Tên sản phẩm | Thang cuốn trong nhà bước nhôm |
| Chứng nhận | ISO, CE, CU-TR |
| Cách sử dụng | Trung tâm mua sắm, bệnh viện, cao ốc văn phòng |
| Góc | 30/35 |
| Tốc độ định mức | 0.5m/s |
| Chiều rộng bước | 600mm / 800mm / 1000mm |
| Chiều cao du lịch | 3000-8000 mm |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Khả năng cung cấp | 30000 Bộ / Bộ mỗi năm |
| chi tiết đóng gói | Túi chống nước |
Hải cảng | Ningbo / Thượng Hải |
Thời gian dẫn đầu | 25 ngày |
Tính năng sản phẩm
Khả năng di chuyển số lượng lớn người tại một thời điểm.
Khả năng di chuyển số lượng lớn người tại một thời điểm.
Có thể được đặt trong cùng một không gian vật lý như người ta có thể lắp đặt cầu thang.
Có thể được sử dụng để hướng dẫn mọi người đến các lối ra chính hoặc các cuộc triển lãm đặc biệt.
Thang cuốn không có khoảng thời gian chờ đợi (trừ khi xe cộ đông đúc)







Hồ sơ công ty



Khách hàng của chúng tôi





Câu hỏi thường gặp
Hỏi: Thông tin cần thiết cần được cung cấp trước khi mua thang máy hoặc thang cuốn / lối đi bộ di chuyển là gì?
A: Đối với thang máy:
1. Sức chứa là bao nhiêu người?
2. Thang máy đi được bao nhiêu tầng / điểm dừng?
3. Kích thước trục là gì? Chiều rộng theo chiều sâu?
4. Có một phòng máy trên đó là phòng máy không?
Đối với thang cuốn hoặc vỉa hè di chuyển:
Chiều cao di chuyển, độ nghiêng và chiều rộng bước
Khi nhận được câu trả lời, chúng tôi có thể thiết kế thang máy hoặc thang cuốn tương tự và đưa ra báo giá chính thức cho bạn.
Hỏi: Thời gian giao hàng của bạn là bao lâu?
A: Nói chung là 15 ngày nếu đơn hàng theo tiêu chuẩn nhà máy, 25 ngày trở lên nếu đơn hàng không đạt tiêu chuẩn (với thép không gỉ khắc, bằng đá cẩm thạch, với cabin hoặc cửa kính, với cửa chống cháy, vân vân.)
Chú phổ biến: thang cuốn thang máy du lịch, Trung Quốc, nhà sản xuất, nhà máy, giá rẻ, giá thấp, mua chiết khấu, sản xuất tại Trung Quốc








