thang cuốn cầu thang
Chi tiết nhanh:
| Tên thương hiệu | Aolida, FUJI, OEM |
| Nơi xuất xứ | Chiết Giang, Trung Quốc |
| Số mô hình | AEE310 |
| Kiểu | Thang cuốn |
| Tên sản phẩm | Thang cuốn trong nhà bước nhôm |
| Chứng nhận | ISO、 CE、CU-TR |
| Sử dụng | Trung tâm mua sắm, bệnh viện, tòa nhà văn phòng |
| Góc | 30/35 |
| Tốc độ định mức | 0,5m/s |
| Chiều rộng bước | 600mm / 800mm / 1000mm |
| Chiều cao du lịch | 3000-8000mm |
| Bảo đảm | 12 tháng |
| Khả năng cung cấp | 30000 bộ / bộ mỗi năm |
| Chi tiết đóng gói | Túi chống thấm nước |
Cảng | Ninh Ba/Thượng Hải |
Thời gian hoàn thiện | 25 ngày |
Tính năng sản xuất
Các tính năng của thang cuốn trung tâm mua sắm:
1、Nó cho phép mọi người lên xuống bất cứ lúc nào mà không cần thời gian chờ đợi như thang máy, vì vậy thang cuốn trung tâm mua sắm có ưu thế là sơ tán một số lượng lớn người liên tục và nhanh chóng.
2、Thang cuốn trung tâm mua sắm không cần phải thiết lập một phòng máy trong tòa nhà và xem xét một hố đệm ở phía dưới, vì vậy nó chiếm ít không gian hơn thang máy.
3、Thang cuốn trung tâm mua sắm có thể được sử dụng như một cầu thang chung trong trường hợp hỏng hóc, và không giống như thang máy, khi lỗi xảy ra, sự yếu kém của việc làm gián đoạn việc sử dụng.







Hồ sơ công ty



Khách hàng của chúng tôi





Chú phổ biến: thang cuốn cầu thang, Trung Quốc, nhà sản xuất, nhà máy, giá rẻ, giá thấp, mua giảm giá, sản xuất tại Trung Quốc








